Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lắng nghe và sẻ chia -friend

Go down 
Tác giảThông điệp
sunflower_haibang

Lắng nghe và sẻ chia -friend Empty
Bài gửiTiêu đề: Lắng nghe và sẻ chia -friend   Lắng nghe và sẻ chia -friend Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 7:28 pm

Có bao h các bạn bỗng mún khóc thật to hoặc cảm thấy cô đơn lạc lõng dù đang ở một nơi rất đông người ko.Tôi đã từng cảm nhận đc cảm giác đó .Thật sự rất bùn ,cái cảm giác cô đơn ngay giữa một tập thể đông đúc.Có lẽ các bạn sẽ nói tôi wa đa cảm hay wa nhảm nhưng đó là những lới thật lòng.Tôi -một nhok con pải nói là trầm tư khép kín ,tôi ko thik nơi ồn ào ,khó làm wen bạn nên tôi có rất ít bạn thân .Bạn thân bây h có lẽ là một thứ wa xa xỉ đối với tôi nhưng tôi vẫn có những người bạn wan tâm mình và tôi có những kỉ niệm đẹp với họ .Vào lớp 10 thì tôi thành kẻ cô đơn thật sự lớp học ko có người nào tôi wen bik cả cũng ko có ai tôi từng nói chiện .Thật sự ngày đầu tiên rất sợ .Nói ra hơi bùn cười nhưng tôi còn ko mún đi học nữa kìa nhưng bây h tuy mới vào học còn nhìu thứ lạ lẫm và khoảng cách vẫn còn nhưng tôi đã dần cảm nhận đc ,pải nói là gì ta .À là tính tập thể là tình đoàn kết của lớp mình ,thật sự rất vui .Mong là lớp ta sẽ ngày càng thân hơn rút gần khoảng cách ấy lại ha.Con người ai cũng có phút yếu lòng ,có lúc cô đơn và tuyệt vọng khi ấy ta mới hỉu rõ giá trị của tình bạn .Mong các thàng viên trong lớp sẽ viết bài nhìu hơn nói chiện với nhau nhìu hơn để từ "tôi" trở thành "chúng ta" nha ok yoyo11

Lắng nghe và sẻ chia -friend
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chia sẻ?
» Sự tích chiếc nhẫn in hình 7 ngôi sao
» Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay
» Bản tin thể thao chiều chủ nhật
» LAY DUM CHIA KHOA TRONG NGUC